
Fomu Nam. 01 

 

SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR 

WIZARA YA KATIBA NA SHERIA 
 

FOMU YA USAJILI WA MTOAJI WA MSAADA WA KISHERIA 
(Chini ya Kanuni 4(1)) 

_______________________________ 
 

1. Jina la Muombaji/ Taasisi/ Jumuiya. ………………………………………….. 

 

2. Anuani ya Ofisi/Muombaji…………………………………………… 

 

3. Namba ya Simu ya Muombaji……………………………….. barua pepe……………………….. 
 

4. Eneo lililopo Jengo la Ofisi la Mtoaji Msaada wa Kisheria..……………………………… 

 

5. Kiwango cha elimu ikiwa muombaji anaomba usajili wa Msaidizi wa Sheria………..…… 

 

6. Majina ya watu wenye taaluma ya Sheria, kama wapo. 

 

 Jina  Sifa/ Cheo Uzoefu wa Kazi Namba ya Uwakili 

     

     

     

     

     

     

     

 

7. Nambari ya usajili wa Taasisi au Jumuiya …………………………………….. 

 

8. Aina ya huduma inayotolewa ………………………………….. 

 

9. Weka alama (  ) ikiwa vifaa vilivyoainishwa hapo chini vinapatikana katika Ofisi yako 

• Deski au meza kwa ajili ya Wakili au Mwanasheria, (  ) 

• Deski au meza kwa ajili ya Msaidizi wa Msaada wa Sheria, (  ) 

• Sehemu ya mapokezi kwa ajili ya Mtaka huduma, (  ) 

• Vitabu vya Sheria vikiwemo Sheria mbali mbali. (  ) 

 



10. Una tawi lengine lolote la utoaji wa huduma za msaada wa kisheria?............... 

 

        Kama Ndio, ainisha maeneo yanayopatikana matawi hayo ……………..……………………….. 

 

Tawi lako limekidhi matakwa yaliyoainishwa katika kifungu cha 9 cha hapo 

juu? 

 

 

Saini na Muhuri wa Muombaji 

 

………………………….. 

 

Imetizamwa Na 

 

………………………..…. 

 Mkurugenzi wa Idara ya Msaada wa Kisheria 

 

Tarehe ………………………… 

 

 

 

 

 

 


